



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



MSIMAMIZI WA UCHAGUZI  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE  
JIMBO LA MBAGALA NA TEMEKE

Kumb. Na. TMC/MD/U.21

Tarehe 2 Oktoba, 2020

**TANGAZO LA USAILI WA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA TAREHE 6-7/10/2020**  
**KATIKA UKUMBI WA UWANJA WA TAIFA - MKAPA STADIUM**

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Mbagala na Temeke kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 13 za Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020, anawatangazia waombaji wote walioomba nafasi za kazi kama ilivyoainishwa.

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA

Waombaji wote walioomba nafasi hizi wanaombwa kufika kwenye usaili kwa mpangilio ufuatao:

TAREHE	MAHALI	MUDA	WAHUSIKA
06/10/2020	Ukumbi wa Uwanja wa Taifa (MKAPA STADIUM)	Saa 1:00 asubuhi	Wasimamizi wa Vituo na Wasimamizi Wasaidizi wa Vituo
07/10/2020	Ukumbi wa Uwanja wa Taifa (MKAPA STADIUM)	Saa 1:00 asubuhi	Makarani waongozaji Wapiga Kura

Tangazo hili limetolewa na:-

Lusubilo J. Mwakabibi  
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI  
MANISPAA YA TEMEKE