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26 Agosti, 2021.



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Kumekua na taarifa zinazosambaa kupitia kipande cha video “video clip” kinachozunguka katika mitandao ya kijamii, zikimuonesha mtu mmoja akitembelea Shule ya Msingi Nzasa iliyopo Temeke, akiwa amevaa mavazi yaliyo kinyume na maadili ya Kitanzania.

Tunapenda kutoa taarifa kwamba uongozi wa Manispaa ya Temeke umechukizwa na ugeni huo, pia hauhusiki kwa namna yoyote juu ya mwaliko wa mgeni huyo.

Aidha uongozi wa Manispaa ya Temeke umemuonya Mkuu wa Shule kwa kukiuka maadili ya utumishi wa umma kutokana na kitendo kilichotokea. 

Uongozi unaomb aradhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.
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