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HALMASHAURI YA MANISPAA TEMEKE

[Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Temeke]

Simu: +255 22-2928132/2928138/2928139 OfisiyaMkurugenzi
Fax +25522-292 8137 92 Barabara ya Mandela/ Taifa
Baruapepe temeke@temekemc go.tz SLP 46343

15883 TEMEKE
DAR ES SALAAM.

Tovuti http// www temekemc go tz

Tarehe: 28/10/2021

TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KUPITIA MPANGO WA MAENDELEO
YA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO - 19

Halmashauri ya Manispaa ya Temeke imepokea jumia ya Tshs 3,440,000,000 kutcka
kwa Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa ajili
ya kuboresha Miundombinu ya Elimu (Sekta ya Elimu Sekondari) na Sekta ya Afya.
Fedha hizi zameelekezwa kwenye maeneo ya vipaumbele vinavyogusa wananchi moja
Kwa moja kwa qjili ya kuwaondolea kero katika kuzifikia na kuzipata huduma za Afya
na Elimu katika Manispaa ya Temeke.

Aidha, Halmashauri ya Manispaa ya Temeke kama zilivyo Halmashaur nyingine
Tanzania itapokea fedha kwagqijili ya kuboresha miundombinu na mazingira ya kufanyia
biashara kwa wafanyabiashara wadogo.

2. Miradi itakayotekelezwa kutokana na fedha za Mpango wa Maendeleo ya Ustaw
wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO-19

_ NA MRADI | _IDADI  KIASI CHA FEDHA
1 Ujenzi wa vyumba vya madarasaya | 157 | 3,140,000,000.00

P | shule za sekondari | j ]
2 Ujenzi wa jengo la huduma ya ‘ 1 | 300,000,000.00
| Dharura(EMD) _ S J - |

i JUMLA KUU :  3,440,000,000.00

3. Mgao wa magari (sekta ya Afya)

Pia Halmashauri ya Manispaa ya Temeke kama zilivyo Halmashauri nyingine Tanzania
itapokea mgao wa magari katika sekta ya Afya

e Mgao wa gari la usimamizi wa huduma za Afya
e Mgao wa garila wagonjwa (Ambulance)
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