
 

TARATIBU ZA USAJILI WA VIKUNDI VYA KIUCHUMI KWA 
MANISPAA YA TEKEME 

 

1. KATIBA MBILI (2). 
 

2. WASIFU WA VIONGOZI WATATU: MWENYEKITI, KATIBU NA 
MWEKA HAZINA. 
 
 

3. PICHA (PASSPORT SIZE) MBILI KWA KILA KIONGOZI. 
 

4. MUHTASARI WA KIKAO CHA KUPITISHA KATIBA. 
(MAHUDHURIO YASAINIWE) 
 
 

5. FOMU YA MAOMBI YA USAJILI IPITIE KATA NA MTAA. 
(ISAINIWE NA KUGONGWA MUHURI) 

 

6. BARUA YA MAOMBI YA USAJILI IPITIE KATA NA MTAA. 
(ISAINIWE NA KUGONGWA MUHURI) 
 

 

7. ORODHA YA WANAKIKUNDI. (MWISHO WA KURASA). 

Mfano: 

NAMBA JINA CHEO MAWASILIANO UMRI SAINI 
      
       

8. MALIPO YA USAILI TSH 30,000 TU MALIPO CRDB BENKI 
MANISPAA YA TEMEKE. 


