Taarifa fupi ya ufaulu wa wanafunzi wa darasa la saba 2018.
Mtihani wa kumaliza Elimu ya Msingi mwaka 2018 ulifanyika tarehe 05-06 mwezi  Septemba.Jumla ya wanafunzi waliosajiliwa kufanya mtihani walikuwa 19,211 kati yao Wavulana ni 9,091 na Wasichana ni 10,120.
Waliofanya mitihani walikuwa 19040 sawa na asilimia 99.11 wavulana walikuwa 9,020 na wasichana ni 10,020 na wanafunzi waliofaulu ni 17,183 sawa na asilimia 90.25% wakiwemo wavulana 8,186 na wasichana 8,997 ufaulu huo umeongezeka kwa asilimia 851% kutoka ufaulu wa asilimia 81.74% wa mwaka mwaka 2017. Pia Halmashauri imepanda kutoka nafasi ya 43 mwaka 2017 hadi nafasi ya 19 mwaka 2018.
Katika matokeo hayo shule zote zilikuwa na wstani mzuri wa ufaulu ambao ni kati ya alama 216.83 hadi 120.63 yaani Band ya 2 hadi ya 6.
Katika  kukokotoa ufaulu shule zinzpangwa kwa wastani wa ufaulu ambapo zipo Band zilizogawanywa kulingana na wastani.

	 BAND
	  WASTANI

	  1
	  250- 228

	  2
	  227- 206

	  3
	  205-181

	  4
	  180-156

	  5
	  155-131

	  6
	  130-106

	  7
	  105-81

	  8
	  80-56

	  9
	  55-28

	 10
	  27-0



Hivyo katika Halmashauri ya Manispaa ya Temeke shule zilizofaulu kwa wastani wa alama Band ni kama zifuatazo.
	  BAND
	  IDADI YA SHULE

	  2
	  6

	  3
	  22

	  4
	  21

	  5
	  61

	  6  
	  13



Pamoja na taarifa hii naaambatanisha na matokeo ya kila shule kwa ulinganisho wa miaka miwili (2)
