
HALMASHAURI YA MANISPAA
TEMEKE

[Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Temeke]

                                                                                             
                                                                                      

TANGAZO KWA UMMA NA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi ya Manispaaa ya Temeke ndg.Nassibu Mmbagga,
anawatangazia wananchi wote wa Manispaa ya Temeke kuwa,
kutakua na baraza la madiwani robo ya tatu siku ya Alhamis na
Ijumaa ya tarehe 10-11/05/2018.
Kuanzia saa 4:00 asubuhi katika ukumbi wa Manispaa.

WOTE MNAKARIBISHWA

IMETOLEWA NA KITENGO CHA HABARI NA UHUSIANO
MANISPAA YA  TEMEKE.
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