



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE



TANGAZO KWA UMMA

KUREJESHA KWENYE KITUO CHA KAZI CHA AWALI


MKURUGENZI WA MANISPAA YA TEMEKE ANAPENDA KUTOA TAARIFA KUWA MWALIMU MAGANGA M. JAPHET MWENYE CHECK NO.9607099 MWAJIRIWA WA MANISPAA YA TEMEKE MWENYE CHEO CHA MWALIMU MWANDAMIZI DARAJA A, ALIOMBA KIBALI CHA KUAZIMWA CHA TAREHE 21 AGOSTI, 2017 NA KUPEWA KIBALI CHA KUAZIMWA NA CHAMA CHA WALIMU TANZANIA (CWT) KWA BARUA KUMB NA. CA.87/164/01/'B'/160 YA KATIBU MKUU OFISI YA RAIS -UTUMISHI.

KIBALI HIKI KILIKUWA CHA MIAKA MITATU KUANZIA DESEMBA 2017 HADI SEPTEMBER 30, 2020.

AIDHA MWALIMU MAGANGA ALIOMBA NYONGEZA YA KIBALI KWA BARUA YA TAREHE 01 JUNI, 2020 NA KATIBU MKUU OFISI YA RAIS - UTUMISHI ALIMPA KIBALI CHA NYONGEZA KUMB NA .CA.164/228/01/'V'/68 CHA TAREHE 10 AGOSTI, 2020 KINACHOISHIA TAREHE 30 SEPTEMBER, 2023.

MWALIMU MAGANGA ALIOMBA TENA KIBALI CHA KUAZIMWA KWA MARA YA TATU AMBAPO KATIBU MKUU OFISI YA RAIS - UTUMISHI HAJARIDHIA MAOMBI HAYO HIVYO BASI MWALIMU MAGANGA M. JAPHET ANAPASWA KUREJEA KWENYE KITUO CHAKE CHA KAZI MARA MOJA MNAMO TAREHE 01 OKTOBA, 2023.

IMETOLEWA NA:


MKURUGENZI MANISPAA YA TEMEKE

23.09.2023

**MKURUGENZI WA MANISPAA
TEMEKE**