JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA
TEMEKE

Tarehe: Februari 23,2022

Unapojibu tafadhali taja
Kumb.Na. TMC/LD/TP/AZM/01/10

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA ANWANI ZA MAKAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Temeke anawatangazia wananchi wote
walioomba nafasi ya kazi ya muda ya kukusanya taarifa kwenye zoezi la anwani za
makazi katika mitaa ya Manispaa ya Temeke kufika kwenye usaili utakacfanyika siku ya
Jumamosi tarehe 26/02/2022 kuanzia saa 1:00 kamili asubuhi.

MAMBO YA KUZINGATIA
Wasailiwa wote wanatakiwa kuja na:-

i.  Simu yenye Android.

ii. Vyeti halisi vya taaluma vinavyotambulika na Serikali.
iii. Cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha NIDA au nambari ya NIDA.
iv.  Kitambulisho cha mpiga kura

Orodha ya majina ya wasailiwa imeambatanishwa kwenye tangazo hili kwa kuzingatia
kata uliyoombea.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA,

92 Barabara ya Mandela / Taifa, S.L.P 46343, Dar es Salaam, Simu +255222928132, Nukushi +255222028137,
Barua Pepe: temeke@temekemec.go.tz , Tovuti: www.temekemc.go.tz




