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TUMERIDHISHWA NA UTEKELEZAJI
WA MIRADI-MADIWANI TEMEKE

>> Miradi inatekelezwa kwa fedha za mapato ya ndani na Serikkali Kuu.
»  Wamshukuru Mhe Rais Samia Suluhu Hassan kwa kutimiza ahadi zake. HABARTI KAMILI UK. 4

I' l Serikali yatoa vi-

: faa tiba vya kidigi-
tali Kituo cha Afya
Yombo.

| Mkuu wa wilaya ya Te-
meke mheshimiwa Jo-

| kate Mwegelo amezin-
dua vifaa tiba vya kidigi-
tali katika katuo cha afya
Yombo Vituka kilichopo
= kata ya Yombo.

Vifaa vilivozinduliwa na
Mkuu huyo wa Wilaya
Agosti 17,2022 ni Ultra
Sound na X-ray aina ya
¥ Zr~ “flat panel”detector

od - ¥4, digitalization vyenye

Pt » A el s thamani ya shilingi mili-
Baadhi ya madiwani wa manispaa ya Temeke ambao ni wajumbe wa Kamati oni 56 ikiwa ni pamoja
ya Fedha na Uongozi wakijadiliana jambo wakati wa ziara ya kukagua miradi na....Inaedelea UK 2
mbalimbali ya kimaendeleo inayotekelezwa katika Manispaa hiyo(Picha

na:Mpiga picha wa TMC)

TEMEKE IMEPIGA HATUA UDHIBITI MAPATO-NAIBU MEYA ZNZ
HABARI UK.2
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SERIKALI YATOA VIFAA VYA KIDIGITALI YOMBO

Milkuu wa wilaya va Temeke mheshimiwa Jokate Mwegeleo(wa pili kushoto)akitazama moja ya mashine alizozin-
dua katika kituo cha afya Yombo Vituka mapema mwezi Agosti,2022.Kulia kwake ni Mbunge wa Temeke
Mhe.Dorothy Kilave na Diwani wa Yombo Fulgence Lwiza(mwenye miwani).Picha Na:Victorr Deogratius-TMC

INATOKA UK 1
gharama za kufungwa
kwake.
Aidha Mhe.Jokate
amewasisistiza watoaji
wa kituo

kuhakikisha

huduma
hicho

wanatunza vifaa hivyo
pia kutoa huduma bora
kwa wananchi na ku-
wapa kipaumbele

wazee wanapokuja ku-

pata huduma katika
kituo hicho
"Nimpongeze
Mhe.Rais kwa
kuendelea kuwa-
hudumia wananchi
katika sekta ya afya
husani wakazi wa Te-
meke,tumepata zaidi ya
bilioni 2 kwa ajili va
upanuzi wa hospitali va
Rangitatu na leo tena

vifaa tiba hivi vya mili-

oni 56,tumshukuru sana

mama Samia Suluhu
Naye Diwani wa kata hiyo
Mhe.Fulgence T.wiza ame-
furahishwa na ujio wa vifaa
hivyo vya kidigitali na kum-
pongeza Nhe Jokate kwa
kazi kubwa anayoifanya.

Vifaa
changamoto katika kituo
hicho.". Alisema Jokate

Naye Diwani wa kata hiyo

Mhe Fulgence Lwiza alise

hivyo vitaondoa

ma kuwa upatikanaji

wa vifaa hivyo vya
kidigitali na kumpon-
Mhe

kazi

geza JTokate

kwa lubwa
anayoifanya.

Navye
Mfawidhi wa kituo
hicho Dkt Boniface

Mganga

Mruma  amesema
uhunuzi wa vifaa
hivyo utaongeza

ufanisi katika uten-

daji kazi.
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JWTZ YATOA MSAADA WA VIFAA TIBA NA MATIBABU

Mstahiki Meya wa manispaa ya Temeke mheshimiwa Abdallah Mtinika akipokea msaada wa vifaa tiba ku-
toka kwa Meja Jenerali wa JTWTZ Iddy Nkambi wakati wa zoezila huduma za matibabu bila malipo
kuadhimisha wiki ya majeshi ya Afrika Mashariki iliyoanza Agosti 29 hadi 31,2022.(Picha na:Matthew Jonas

Naibu Meya Znz afurahishwa na udhibiti mapato temeke.

Imeelezwa kuwa ma-
nispaa ya Temeke ni
moja kati ya manis-
paa zinazofanya vi-
zuri katika udhibiti

wa mapato yanayoto-

kana na malipo va
maegesho kutokana
na mfumo unao-
tumika kukusanya

Mapato hayo
Hayo yameelezwa na

Naibu meya wa manis-

paa ya Mjini Zanzibar
mheshimiwa Khadija

Haji alipokuwa katika
ziara ya kimafunzo ya

siku moja wilayani Te-

meke kujifunza jinsi
manispaa ya Temeke

inavyokusanya mapato
Agosti 12,2022.
*“Tumeamua kuja kuji-
funza Temeke kwa sa-
babu wenzetu wame-
piga hatua kubwa sana
katika kudhibiti
upoteaji holela wa ma-
pato ambapo tu-
naamini endapo tuta-

tutafanya hivi basi tuta-
kusanya mapato
zaidi".Alisema
Mhe.Khadija

Katika ziara hiyo pia
Viongozi hao walitem-
belea ofisi za TA-
RURA zilizopo katika
jijila Dar es salaam.
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MADIWANI WARIDHISHWA NA UTEKELEZAJI MIRADI TEMEKE

Agost 12,2022 Kamati
ya fedha na vongozi
ilifanya ziara kukagua
utekelezaji wa miradi
mbalimbali ya
maendeleo ikiwemo
ujenzi wa vyumba vi-
tatu vya madarasa
katika Shule va sekon-
dari Charambe nyumba
tatu za

watumishi ,jengo la
wagonjwa wa
nje,maabara, jengo la
kufulia na kuchomea
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taka katika zahanati ya
Kilakala,miradi am-
bayo ujenzi wake
umekamilika kwa asili-
mia 75.

Kadhalika kamati hiyo
imetembelea mradi wa
uboreshaji wa maeneo
ya wagzi ujulikanao
kama Temeke ya ki-
jani,mradi ambao
unatekelezwa katika
eneo la Mwembeyanga
kupitia mradi wa uend

|

salaam(DMDP).
Akizungumza mara
baada ya kuhitimisha
ziara hiyo naibu msta-
hiki Meya Mhe. Anold
Peter ameipongeza
menejimnenti ya Te-
meke Kwa usimamizi
mzuri wa miradi hiyo.

Aidha amempongeza
Rais kwa kuendelea
kuleta fedha za miradi

|

jambo ambalo litarahi-
sisha utoaji wa
huduma kwa Wanan-
chi.

Miradi iliyotembelewa
na kamati hivo
inatekelezwa na fedha
kutoka Serikali Kuu
pamoja na mapato ya
ndani ya Manispaa ya
Temeke ambapo hadi
kukamilika kwake
itatumia Bilioni 1.5.

Baadhi ya watumishi wa Manispaa ya Temeke wakimsikiliza Mkurugenzi wa Manispaa hiyo ndugu
Elihuruma Mabelya(Hayupo pichaniywakati wa kikao cha watumishi na Mkurugenzi huyo kilicho-
fanyika mapema mwezi Agosti 2022 katika ukumbi wa Idd Nyundo(Picha na: Matthew Jonas).
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HALMASHAURI
YA MANISPAA YA
TEMEKE

TANGAZO

Mkurugenzi wa halmashauri ya manispaa ya Temeke
anawatangazia wakazi wote wa Temeke kuwa
viwango vya tozo za vibali vyote
vya shughuli/ sherehe za kijamii kama harusi, send off,
birthday, jando na unyago, muziki katika kumbi/bar
na shughuli nyingine zinazofanana na hizo
zitatozwa kwa kiwango cha Tsh. 50,000/=.

EWE MWANANCHI FIKA OFISI ZA MANISPAA
KULIPIA KIBALI CHA SHUGHULI YAKO.

LIPA KODI NATOZO
KWA MAENDELEO YA MANISPAA YAKO.

| FAINL

TSH 200,000/= HADI1,000,000/=
Kwa watakaofanya shughuli

f WO |temekemanispaa hizo bila kibali.




HABARI KATIKA PICHA  TEMEKE YETU

Mmoja wa madaktari akimuhudumia mmoja wa wananchi waliojitokeza wakati wa utoaji wa huduma
bure za afya zilizofanyika katika hospltah va Mbagala Rangltatu mapema mwezi Agosti 2022.

- on : - o e . e P @ Mkurugenzi wa Mnanis-
A - ' 5 , N / paaya Temeke Elihuruma
: A=z L - Mabelya(aliyevaa
suti)akiwa ndani ya
=" mtumbwi uliotengenezwa
¥ na kikundi cha Kilame
kilichowezeshwa na
. mikopo ya asilimia 10 wa-
 kati wa maonesho ya
|’ Nanenae yaliyofanyika
" | mjini Morogoro kuanzia
Agosti Mosi hadi Agosti
| 8,2022. Mtumbwi huo
umetengenezwa kwa ku-
tumia “fiber”’(Picha
na:Victor Deogratius-TMC
Habari)




